Fabrairu 112013
 

Kwanaki 8 Y 9 An gudanar da zaben a kan Ruesta tare da halartar wakilan yankunan da a duk ranar Juma'a suka tattauna abubuwan da aka gabatar kuma sun amince da yarjejeniya tare da ka'idojin tsare-tsaren da za a yi a nan gaba na Ruesta.. Asabar, rana 9 lxs, Masu halarta sun yi tafiya zuwa Ruesta don ganin wuraren da ke wurin, wurin da garin yake da kuma kyawawan kewaye.

Rubutun da aka amince da shi ya sake tabbatar da nufin ƙungiyar don aiwatar da duk nau'ikan ayyukan sarrafa kansu da gogewa a cikin wannan gari a cikin pre-Pyrenees. (noma, dabbobi, masu sana'a, da dai sauransu), duka suna fitowa daga alaƙarmu, kamar yadda daga kungiyoyi masu dangantaka, waɗanda aka tsara a cikin layin tunani da yarjejeniyoyin mu.

Daga cikin batutuwan da aka amince dasu akwai:, kazalika, waɗanda ke da alaƙa da buƙatar tallafawa aikin ɗan'uwan Coordinator, amincewa da raba ayyukansu tsakanin mutane biyu daga Yankunan da ke kusa da garin. A wannan ma'anar, an amince da sake kunna Ruesta Boards, da suke aiki, tare da halartar dukkan Yankunan, kusa ko a ciki, ganin cewa babban aikin da gudanarwar Ruesta ke bukata a kullum, tare da abin da za a buƙaci ta hanyar ingantaccen aikin watsa shirye-shiryenmu da yuwuwar wurin a ciki da wajen Ƙungiyar da, a karshe, fada da sake girmar tafkin Yessa , wanda ke barazana ga daukacin yankin da al'adun gargajiya da na tarihi, yana buƙatar kasancewar dukkan CGT a cikin wannan aikin, ba wai kawai na masu gudanarwa da abokan aikin da suka fi shiga ba saboda kusancin yanki.

Source: cgt.org.es

Je gida

Yi hakuri, comment form aka rufe a wannan lokaci.